![](https://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2024/03/YAYAxfanclub-0088_0_0-1024x684.jpg)
มีแต่ความอบอุ่นและอิ่มเอมตลอดทั้งงานจริง ๆ สำหรับงานแฟนมีตติ้ง “YAYA FAIRYTALE PARTY” ที่งานนี้นางเอกสุดฮอต ญาญ่า-อุรัสยา เสปอร์บันด์ ตั้งใจส่งความสุขให้กับเหล่าแฟนคลับกว่า 300 คน เพื่อเป็นการขอบคุณที่ทุกคนคอยซัปพอร์ตกันมาตลอด โดยงานนี้ได้รับเกียรติจากผู้บริหาร ทางช่อง 3 คุณปิ่นกมล มาลีนนท์ ผู้ช่วยประธานเจ้าหน้าที่ปฏิบัติการกลุ่ม บริษัท บีอีซีเวิลด์ จำกัด (มหาชน) มาร่วมงานด้วย ณ เบเนดิกต์ สตูดิโอ
![](https://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2024/03/YAYA-FAIRYTALE-8720_0_0.jpg)
![](https://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2024/03/YAYA-FAIRYTALE-8948_0_0.jpg)
![](https://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2024/03/YAYA-FAIRYTALE-9034-1_0_0.jpg)
นับเป็นอีกหนึ่งความทรงจำที่มีเรื่องราวดี ๆ ตลอดระยะเวลาที่สาว ญาญ่า ได้เข้ามาอยู่ในวงการบันเทิง จนประสบความสำเร็จเพราะแรงสนับสนุนและกำลังใจจาก FC คนไทยทุกคน งานนี้สาวญาญ่าเลยเนรมิตพื้นที่ทั้งหมดให้เป็นสวนดอกไม้ที่อบอวลไปด้วยกลิ่นหอมชวนฝัน ซึ่งได้ ป๊อปปี้-รัชพงศ์ พิธีกรจากรายการ แซ่บพาซ่าส์ มารับหน้าที่ช่วยสร้างความสุขให้กับแฟน ๆ ตลอด 3 ชั่วโมงเต็ม โดยภายในงานสาวญาญ่า เปิดตัวด้วยเสียงเพลงไพเราะของหวานใจหนุ่ม ณเดชน์ คูกิมิยะ ในเพลง “K.Y.C.M.L” ก่อนเข้าสู่ช่วง Q&A WITH YAYA ที่แฟน ๆ ได้เขียนมาถามเหมือนกันว่า “เมื่อไหร่จะแต่ง” ทำเอาญาญ่าถึงกับหน้าแดง ก่อนตอบว่า “เป็นคำถามที่โดนถามทุกวันเลย เอาเป็นว่าถ้าหนูแต่งเมื่อไหร่จะรีบบอกแม่ ๆ เป็นคนแรกเลย” จากนั้นถึงช่วงเวลามอบโมเมนต์ความสุขแบบจัดเต็ม ไม่ว่าจะเป็นเกมจับคู่ เกมทายใจญาญ่า เพื่อทดสอบว่าทุกคนรู้จักญาญ่าดีแค่ไหน ซึ่งเหล่าแฟนคลับก็ไม่ทำให้ผิดหวัง เพราะทายถูกทุกข้อจริง ๆ ความพิเศษของงานนี้ยังไม่หมด เมื่อเจ้าตัวได้เตรียมเพลงมามอบให้เป็นของขวัญคืนความสุขให้กับทุกคน ในเพลง “Sexy” และ “ดาวหางฮัลเลย์” เพื่อตอบแทนคำขอบคุณแฟนคลับที่คอยซัปพอร์ตและอยู่เคียงข้างกันมาตลอด ก่อนจะปิดท้ายความสุขด้วยการชวนทุกคนมาถ่ายรูปคู่แบบใกล้ชิดฟินสุด ๆ ไปเลย เรียกว่าทุกวินาทีเต็มอิ่มไปด้วยรอยยิ้มและความประทับใจแบบไม่มีวันลืมทีเดียว
![](https://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2024/03/B02A9973_0_0.jpg)
![](https://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2024/03/YAYA-FAIRYTALE-0385_0_0.jpg)
![](https://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2024/03/YAYA-FAIRYTALE-7934_0_0.jpg)
![](https://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2024/03/YAYAxfanclub-0042_0_0.jpg)
More Stories
ประชาสัมพันธ์3หนุ่มนักแสดง “พี ป้าน ปลาย” ยกทัพบุกงาน“อว.แฟร์ : SCI POWER FOR FUTURE THAILAND”
‘วิมานหนาม’ ภาพยนตร์ที่ได้แรงบันดาลใจจากความไม่เท่าเทียม ได้รับเลือกให้ฉายเป็น International Premiere ณ เทศกาลภาพยนตร์นานาชาติโตรอนโต 2567 ครั้งที่ 49 (Toronto International Film Festival 2024 : TIFF) ที่จะจัดขึ้นระหว่างวันที่ 5 – 15 กันยายนนี้ ที่เมืองโตรอนโต ประเทศแคนาดา
เสื้อ วิมานหนาม x Yuedpao กระแสตอบรับดีเวอร์!!SOLD OUT ตั้งแต่หนังยังไม่เข้าโรงฯ