เดินทางมาถึงลำดับที่ 3 แล้ว สำหรับโปรเจกต์สุดพิเศษแห่งปี “ชวนน้องมาร้องเพลง” ที่รอบนี้ส่งเพลงน่ารักๆอย่าง “คลั่งรัก” ที่มีหนุ่มหล่อหน้าใส อย่าง คอปเตอร์ SB Five มาถ่ายทอดความน่ารัก ขี้เล่น ผ่านบทเพลงให้แฟนๆได้ฟังและชมผ่านมิวสิควีดีโอ รับรองว่าแฟนๆจะต้องคลั่งรักคอปเตอร์ SB Five กันอย่างแน่นอน
โดย คอปเตอร์ SB Five กล่าวว่า“ดีใจมากๆเลยครับที่ได้มาเป็นส่วนหนึ่งของโปรเจกต์ “ชวนน้องมาร้องเพลง” เป็นโปรเจกต์หนึ่งที่รู้สึกตื่นเต้นและตั้งใจมากๆครับ เพราะว่าได้นำเพลงคลั่งรัก ของน้องเฟิร์ส อนุวัตน์ มาถ่ายทอดในสไตล์ของผมเอง เหตุผลที่เลือกเพลงนี้เพราะว่า ผมรู้สึกว่าเพลงนี้มันมีครบทุกอารมณ์ มีความน่ารัก มีการแร็พด้วย และมันมี Mood บางอย่างที่ผมอยากจะสื่อสารผ่านเพลงนี้อยู่ด้วย ก็เลยเลือกเพลงคลั่งรักมาทำใหม่โดยเฉพาะ และฝากแฟนๆและชาวเลิฟอิสทุกคนติดตามเพลงคลั่งรักในเวอร์ชั่นของคอปเตอร์ในช่อง Youtube ของเลิฟอิสด้วยนะครับ
ติดตามชม MV “คลั่งรัก” ในเวอร์ชั่น คอปเตอร์ SB Five กับโปรเจกต์ “ชวนน้องมาร้องเพลง” https://www.youtube.com/c/LOVEiS และติดตามอัพเดทข่าวสารการเคลื่อนไหวได้ทาง Facebook : LOVEiS, Twitter/Instagram : @loveis_ent
ลิงค์ MV:https://www.youtube.com/watch?v=powptTagHeA
More Stories
ประชาสัมพันธ์3หนุ่มนักแสดง “พี ป้าน ปลาย” ยกทัพบุกงาน“อว.แฟร์ : SCI POWER FOR FUTURE THAILAND”
‘วิมานหนาม’ ภาพยนตร์ที่ได้แรงบันดาลใจจากความไม่เท่าเทียม ได้รับเลือกให้ฉายเป็น International Premiere ณ เทศกาลภาพยนตร์นานาชาติโตรอนโต 2567 ครั้งที่ 49 (Toronto International Film Festival 2024 : TIFF) ที่จะจัดขึ้นระหว่างวันที่ 5 – 15 กันยายนนี้ ที่เมืองโตรอนโต ประเทศแคนาดา
เสื้อ วิมานหนาม x Yuedpao กระแสตอบรับดีเวอร์!!SOLD OUT ตั้งแต่หนังยังไม่เข้าโรงฯ