![](http://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2021/11/93837784-5DB6-4426-822A-850C3A290E13-1024x1536.jpeg)
สมเป็นนางเอกมากฝีมือ “เบลล่า – ราณี แคมเปน” ที่งานนี้ต้องสวมบทบาทถึง 3 คาแรกเตอร์ด้วยกัน ในผลงานภาพยนตร์โฆษณาแว่นท็อปเจริญชุดล่าสุด “เราเข้าใจทุกปัญหาสายตา” โดยสาวเบลล่าได้แปลงโฉม 3 ลุค 3 สไตล์ ไม่ว่าจะเป็น เด็กหญิงเบลล่าที่พาย้อนวัยไปเป็นเด็กนักเรียน ม.ต้น ที่มีปัญหาสายตาสั้น ก่อนสลัดลุคเป็นผีสาวกับปัญหาสายตายาวววว ต่อด้วยพนักงานออฟฟิศที่มาในลุคแมนๆ ที่มีปัญหาสายตาเอียงฮะ พร้อมปิดท้ายยืนหนึ่งเป็นพรีเซนเตอร์คนเก่งแห่งแว่นท็อปเจริญ ที่แฟนๆ เห็นแล้วจะต้องร้องต๊าช… เพราะนอกจากสาวเบลล่าจะเรียกรอยยิ้มจากผู้ชมในทุกลุคแล้ว เรื่องสายตาก็ใส่อินเนอร์สุดเรียลทุกบทบาท เรียกว่าเข้าใจทุกปัญหาสายตา ทั้งสายตาสั้น สายตายาว และสายตาเอียง แบบนี้จะไม่ให้หลงรักยังไงไหว
งานนี้สาว เบลล่า เผยความรู้สึกว่า “การถ่ายโฆษณาชุดนี้เบลเต็มที่มากค่ะ สนุกมากๆ ที่ได้เล่นทุกบทบาททั้ง 3 คาแรกเตอร์ที่ต่างกันคนละสไตล์ แถมแต่ละคาแรกเตอร์ยังมีปัญหาด้านสายตาคนละแบบด้วย แต่ไม่ว่าจะมีปัญหาสายตาสั้น ยาว หรือเอียง จะตัดแว่นตาต้องมาที่แว่นท็
More Stories
ประชาสัมพันธ์3หนุ่มนักแสดง “พี ป้าน ปลาย” ยกทัพบุกงาน“อว.แฟร์ : SCI POWER FOR FUTURE THAILAND”
‘วิมานหนาม’ ภาพยนตร์ที่ได้แรงบันดาลใจจากความไม่เท่าเทียม ได้รับเลือกให้ฉายเป็น International Premiere ณ เทศกาลภาพยนตร์นานาชาติโตรอนโต 2567 ครั้งที่ 49 (Toronto International Film Festival 2024 : TIFF) ที่จะจัดขึ้นระหว่างวันที่ 5 – 15 กันยายนนี้ ที่เมืองโตรอนโต ประเทศแคนาดา
เสื้อ วิมานหนาม x Yuedpao กระแสตอบรับดีเวอร์!!SOLD OUT ตั้งแต่หนังยังไม่เข้าโรงฯ