ทำเอาแฟนๆ หลายคนตื่นเต้นและรอคอยการเดินทางมาของหนุ่มน้อย “แพทริค ณัฐวรรธ์ ฟิงค์เลอร์” หรือ “แพทริค” แห่งวงบอยกรุ๊ปจีน INTO1 ที่ล่าสุดได้บินไปทำงานที่เมืองอู่ฮั่นประเทศจีนเป็นครั้งแรก
งานนี้แฟนคลับของหนุ่มแพทริค ก็ได้มารอต้อนรับอย่างอุ่นหนาฝาคั่งจนสนามบินแทบแตก แถมยังแชร์คลิปความน่ารักขณะที่แพทริคได้เดินทางมาถึงสถานบิน โดยมีแม่จีนที่มารอต้อนรับได้บอกกับน้องว่า “หล่อมากเลยอ่ะ” พอน้องได้ยิน น้องก็ก้มหัวตอบ แล้วมีการแอบอมยิ้ม ทำเอาแฟนๆ ที่ได้ดูคลิปอดยิ้มตามไปกับความน่ารักของหนุ่มน้อยคนนี้ไม่ได้เลย
More Stories
ประชาสัมพันธ์3หนุ่มนักแสดง “พี ป้าน ปลาย” ยกทัพบุกงาน“อว.แฟร์ : SCI POWER FOR FUTURE THAILAND”
‘วิมานหนาม’ ภาพยนตร์ที่ได้แรงบันดาลใจจากความไม่เท่าเทียม ได้รับเลือกให้ฉายเป็น International Premiere ณ เทศกาลภาพยนตร์นานาชาติโตรอนโต 2567 ครั้งที่ 49 (Toronto International Film Festival 2024 : TIFF) ที่จะจัดขึ้นระหว่างวันที่ 5 – 15 กันยายนนี้ ที่เมืองโตรอนโต ประเทศแคนาดา
เสื้อ วิมานหนาม x Yuedpao กระแสตอบรับดีเวอร์!!SOLD OUT ตั้งแต่หนังยังไม่เข้าโรงฯ