เรียกว่าพลังแห่งความถึงเป็นเหตุอีกแล้ว สำหรับ เจ้าปลาดาว (ชื่อกลุ่มแฟนคลับ) แฟนคลับของหนุ่มน้อยสุดฮอตอย่าง “แพทริค ณัฐวรรธ์ ฟิงค์เลอร์” สมาชิกของวง INTO1 ที่หลังจากที่ได้เดบิวต์ “แพทริค” ก็ส่งผลงานออกมาให้แฟนๆ ได้เห็น และ ติดตามกันอย่างมากมาย
แต่ถึงจะมากมายแค่ไหน แฟนๆ ก็ยังคิดถึงหนุ่มน้อยคนนี้กันอยู่ดี เพราะล่าสุดเจ้าปลาดาวได้ส่งความรักความคิดถึงไปให้หนุ่ม “แพทริค” ด้วยการแชร์โมเมนต์สุดน่ารัก ทั้งรูป คลิป มากมายในทวิตเตอร์ ส่งผลให้แฮชแท็ก REALLY MISS PATRICK รวมถึงไป #INTO1Patrick #แพทริค ทยานติดเทรนด์โลกกันเลยทีเดียว บอกเลยว่าอย่าล้อเล่นกับพลังความคิดถึงของเจ้าปลาดาว !!!
More Stories
ประชาสัมพันธ์3หนุ่มนักแสดง “พี ป้าน ปลาย” ยกทัพบุกงาน“อว.แฟร์ : SCI POWER FOR FUTURE THAILAND”
‘วิมานหนาม’ ภาพยนตร์ที่ได้แรงบันดาลใจจากความไม่เท่าเทียม ได้รับเลือกให้ฉายเป็น International Premiere ณ เทศกาลภาพยนตร์นานาชาติโตรอนโต 2567 ครั้งที่ 49 (Toronto International Film Festival 2024 : TIFF) ที่จะจัดขึ้นระหว่างวันที่ 5 – 15 กันยายนนี้ ที่เมืองโตรอนโต ประเทศแคนาดา
เสื้อ วิมานหนาม x Yuedpao กระแสตอบรับดีเวอร์!!SOLD OUT ตั้งแต่หนังยังไม่เข้าโรงฯ