![](http://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2022/10/S__16490504-1024x1024.jpg)
เป็นอีกคู่ที่แฟนคลับลุ้นให้เป็นคู่จริง สำหรับคู่ของคุณหนูหมื่นล้าน “เอวา ปวรวรรณ” ทายาทหมื่นล้านคนดัง กับยูทูปเบอร์ชื่อดัง “เนท My Mate Nate” ที่มักจะมีโมเมนต์น่ารักๆ มาให้แฟนๆ ได้เห็นกันอยู่เสมอ
อย่างล่าสุดในช่องยูทูบ Sunflowava ที่มีชื่อตอนว่า “เอวา เซอร์ไพรส์ My Mate Nate ด้วยแบรนด์เนมชิ้นแรกในชีวิต” https://youtu.be/GkvxxV9zxaU เอวา ก็ได้ทำเซอร์ไพรส์ด้วยการให้แบรนด์เนมเป็นของขวัญ “เนท My Mate Nate” !! แต่บอกเลยว่าของขวัญชิ้นพิเศษแบบนี้ จะให้กันง่ายๆ ได้ยังไง เพราะ “เอวา” มีเกมล่าสมบัติ โดยจะมีปริศนาวางไว้ให้ “เนท My Mate Nate” ได้หากัน สำหรับของขวัญชิ้นนี้ “เอวา” บอกว่าเป็นของขวัญขอบคุณพี่เนท เพราะก็รู้จักพี่เนทมา 6-7 เดือนแล้ว อีกฝ่ายก็เป็นคนที่น่ารักมาก สนับสนุนทุกอย่าง และทุ่มเทกับเอวามากๆ รักลูกน้อง และทุกคนมาก ก็อยากให้พี่เนทมีความสุข และของขวัญชิ้นนี้ก็ถือว่าเป็นของขวัญที่แพงที่สุดในชีวิตของ “เนท My Mate Nate” ด้วย งานนี้ก็ทำเอา หนุ่มเนท ถึงกับยิ้มไม่หุบไปเลยสิค่ะ กับของขวัญสุดพิเศษที่ เอวา ได้มอบให้ด้วยความตั้งใจจริง
ดูแลเอาใจใส่ซึ่งกันและกันขนาดนี้คงอีกไม่ช้าไม่นานสถานะจาก คู่จิ้น ของ เอวา กับ หนุ่มเนท น่าจะขยับขึ้นไปเป็น คู่จริง เป็นแน่
![](http://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2022/10/S__16490506.jpg)
![](http://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2022/10/S__16490508.jpg)
![](http://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2022/10/S__16490509.jpg)
![](http://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2022/10/S__16490510.jpg)
![](http://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2022/10/S__16490511.jpg)
![](http://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2022/10/S__16490512.jpg)
More Stories
ประชาสัมพันธ์3หนุ่มนักแสดง “พี ป้าน ปลาย” ยกทัพบุกงาน“อว.แฟร์ : SCI POWER FOR FUTURE THAILAND”
‘วิมานหนาม’ ภาพยนตร์ที่ได้แรงบันดาลใจจากความไม่เท่าเทียม ได้รับเลือกให้ฉายเป็น International Premiere ณ เทศกาลภาพยนตร์นานาชาติโตรอนโต 2567 ครั้งที่ 49 (Toronto International Film Festival 2024 : TIFF) ที่จะจัดขึ้นระหว่างวันที่ 5 – 15 กันยายนนี้ ที่เมืองโตรอนโต ประเทศแคนาดา
เสื้อ วิมานหนาม x Yuedpao กระแสตอบรับดีเวอร์!!SOLD OUT ตั้งแต่หนังยังไม่เข้าโรงฯ