![](http://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2022/10/4FAD5147-ECEA-445E-8E8E-1683A2009B52-1024x683.jpeg)
![](http://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2022/10/D1329EC7-BF22-490E-871B-73C9569E3255.jpeg)
![](http://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2022/10/F8FB9817-52A1-4E04-AE80-E83274D1E54D.jpeg)
![](http://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2022/10/28EA1555-6963-48AB-8DE9-4FD9401D76DA.jpeg)
![](http://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2022/10/3175B781-647C-44E5-B5FD-09A99AEC2C0D.jpeg)
“บริษัท โคเรีย กู๊ดส์ จำกัด”ผู้นำเข้าและจัดจำหน่ายเครื่องสำอางแบรนด์ It’S SKIN (อิทส์สกิน) จากประเทศเกาหลี แต่เพียงผู้เดียวในประเทศไทย จัดกิจกรรมสุดเอ็กคลูซีฟ “It’S SKIN Colorful of Love With Boss-Noeul” เมื่อวันอาทิตย์ ที่ 16 ตุลาคม 2565 ณ โรงแรมแกรนด์เซ็นเตอร์พอยต์ ราชดําริ โดยมีแฟนคลับผู้โชคดี และสื่อมวลชนร่วมงานอย่างคับคั่ง
เริ่มต้นความประทับใจขั้นสุดด้วยการกล่าวต้อนรับผู้โชคดีทั้ง 30 ท่าน และสัมภาษณ์ผู้บริหารสาวมากความสามารถ “คุณศศิบุษย์ มานะนาวิกผล” CEO บริษัท โคเรีย กู๊ดส์ จำกัด ในนามของแบรนด์ It’S SKIN กล่าวต้อนรับแฟนคลับ บอกเล่าถึงที่มาที่ไปของกิจกรรมในครั้งนี้ พร้อมได้กล่าวถึง เซรั่มทั้ง 10 สูตร Power 10 Formula Effector Advanced ตอบโจทย์ได้ครบทุกปัญหาผิว
จากนั้นก็เรียกเสียงกรี๊ดสนั่น กับการปรากฏตัวของ 2 นักแสดงหนุ่มหล่อ ผิวใส สุดฮอตจากบรรยากาศรัก เดอะ ซีรีส์ (Love in The Air The Series) “บอส-ชัยกมล เสริมส่งวิทยะ” และ “โนอึล-ณัฐรัชต์ ตังวาย” ซึ่งทั้งสองหนุ่ม “บอส-โนอึล” ได้มาบอกเล่าถึงการดูแลผิวให้เนียนใสแบบฉบับเกาหลี พร้อมการเลือกการใช้เซรั่มให้ตอบโจทย์กับปัญหาผิว กับ Power 10 Formula Effector Advanced พร้อมร่วมกิจกรรมกับแฟนคลับผู้โชคดี และตอบคำถามที่แฟนคลับอยากรู้ อย่างอบอุ่นสุดๆ
ซึ่งงานนี้แฟนคลับผู้โชคดีก็ไม่ผิดหวังได้รับทั้งความสนุกสนาน ความน่ารักสดใสของสองหนุ่ม ที่เรียกได้ ว่าเสิร์ฟความฟินความจิ้น สร้างโมเมนต์ได้ตลอดทั้งงาน และไม่เพียงเท่านั้นในช่วงท้ายของงาน ผู้โชคดีทั้ง 30 ท่าน ยังร่วมลุ้นเป็นส่วนหนึ่งของการประกาศผลผู้โชคดีจากการร่วมกิจกรรม “ถ่ายรูปคู่ กับ Cakeและ Standee Boss-Noeul” กิจกรรมส่งท้าย Exclusive Photo, Boss-Noeul Sigh & Hi Touchพร้อมด้วยส่งท้ายความประทับใจจากแฟนคลับ กับ We Love Boss-Noeul Surprise Project ที่สร้างความประทับใจให้กับทั้ง “บอส-โนอึล” และแฟนคลับผู้โชคดีทั้ง 30 ท่าน ที่ได้เข้าร่วมกิจกรรมในครั้งนี้ได้ฟูลฟิลหัวใจอย่างมากเลยทีเดียว
It’S SKIN Thailand ยังมีกิจกรรมดี ๆ อย่างนี้อีกอย่างต่อเนื่อง สำหรับ ใครที่อยากได้รับประสบการณ์สุดExclusive แบบนี้ สามารถติดตามกันได้ที่ IT’S SKIN Thailand นะคะ
#ITSSKIN #ITSSKINThailand
#ITSSKINxBossNoeul
More Stories
ประชาสัมพันธ์3หนุ่มนักแสดง “พี ป้าน ปลาย” ยกทัพบุกงาน“อว.แฟร์ : SCI POWER FOR FUTURE THAILAND”
‘วิมานหนาม’ ภาพยนตร์ที่ได้แรงบันดาลใจจากความไม่เท่าเทียม ได้รับเลือกให้ฉายเป็น International Premiere ณ เทศกาลภาพยนตร์นานาชาติโตรอนโต 2567 ครั้งที่ 49 (Toronto International Film Festival 2024 : TIFF) ที่จะจัดขึ้นระหว่างวันที่ 5 – 15 กันยายนนี้ ที่เมืองโตรอนโต ประเทศแคนาดา
เสื้อ วิมานหนาม x Yuedpao กระแสตอบรับดีเวอร์!!SOLD OUT ตั้งแต่หนังยังไม่เข้าโรงฯ