![](http://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2024/03/IMG_6980-1024x576.jpeg)
ใครที่เป็นผู้โชคดีได้รับสิทธิ์เข้างาน ‘PROXIE The 4th Fansign’ และกิจกรรม ‘PROXIE The 3rd Callsign’ ที่จะมีขึ้นในวันอาทิตย์ที่ 24 มีนาคมนี้ ของ ซิงเกิ้ลเพลง “ตบปาก” กิจกรรมแจกลายเซ็นให้กับแฟนคลับผู้โชคดี และพูดคุยอย่างใกล้ชิด ความพิเศษอีกอย่างก็คงหนีไม่พ้นธีม My Dream Job Is……. ที่ PROXIE และแฟนๆได้แต่งตัวเป็นอาชีพในฝันมาสร้างสีสันในงานแบบจัดเต็มอีกด้วย
“PROXIE” เผยว่า “ความพิเศษก็คือเรามีธีมเสื้อผ้าอาชีพในฝัน รู้สึกว่าพวกเราเองก็มีอาชีพในฝันหลากหลาย เราอยากให้ยูสเซอร์ของเรามีส่วนร่วม จะได้เข้ามาคุยเรื่องอาชีพในฝัน นอกจากเราจะให้กำลังใจกันและกันแล้ว ยังจะได้แลกเปลี่ยนความคิดของกันและกัน ก็ขอแสดงความยินดีกับผู้โชคดีที่ได้มีสิทธิ์เข้าร่วมงานของพวกเรา อยากให้ทุกคนเตรียมตัวเตรียมใจให้พร้อมเพราะพวกเราก็อยากเจอทุกๆคนเหมือนกันครับ“
More Stories
ประชาสัมพันธ์3หนุ่มนักแสดง “พี ป้าน ปลาย” ยกทัพบุกงาน“อว.แฟร์ : SCI POWER FOR FUTURE THAILAND”
‘วิมานหนาม’ ภาพยนตร์ที่ได้แรงบันดาลใจจากความไม่เท่าเทียม ได้รับเลือกให้ฉายเป็น International Premiere ณ เทศกาลภาพยนตร์นานาชาติโตรอนโต 2567 ครั้งที่ 49 (Toronto International Film Festival 2024 : TIFF) ที่จะจัดขึ้นระหว่างวันที่ 5 – 15 กันยายนนี้ ที่เมืองโตรอนโต ประเทศแคนาดา
เสื้อ วิมานหนาม x Yuedpao กระแสตอบรับดีเวอร์!!SOLD OUT ตั้งแต่หนังยังไม่เข้าโรงฯ