![](http://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2024/04/S__103497781-1024x683.jpg)
เป็นแบรนด์อันดับ 1 ครองใจสายสตรีทที่แท้จริง สำหรับ VANS (แวนส์) ที่นำเข้าและจัดจำหน่ายโดย บริษัท ไทย เอาท์ดอร์ สปอร์ต จำกัด ล่าสุดเปิดแฟลกชิพสโตร์แห่งใหม่เอาใจสายสตรีทให้มาร่วมค้นหาคอลเลกชั่นที่ใช่ พร้อมกับโซนพิเศษไฮไลต์ต่างๆ กับ “NEW VANS FLAGSHIP STORE @ CENTRALWORLD” บนพื้นที่กว่า 200 ตารางเมตร ชั้น 3 ศูนย์การค้าเซ็นทรัลเวิลด์ ที่แห่งนี้รวมความพิเศษไว้อย่างครบครัน
ร้าน VANS คอนเซ็ปต์ใหม่ สาขาล่าสุด หรือ NEW VANS FLAGSHIP STORE @ CENTRALWORLD แห่งนี้ เรียกว่าขนคอนเซ็ปต์มาครีเอตเป็น มุมไฮไลท์ต่าง ๆเอาใจสายสตรีทแวร์ อาทิ มุม Customization Area ที่ลูกค้าสามารถนำสินค้า VANS เข้ามาตกแต่ง, เพ้นท์ ด้วยอุปกรณ์คัสตอมต่างๆ ที่ทาง VANS จัดเตรียมให้แบบฟรี! ไม่มีค่าใช้จ่ายเพิ่มเติม พิเศษกับ มุม Localization Area หรือมุมสำหรับแสดงผลงานศิลปะสตรีทอาร์ทที่ออกแบบโดยศิลปินชาวไทย ต้น-เกษมวิทย์ ชวีวัฒน์ หนึ่งในแบรนด์แอมบาสเดอร์ เจ้าของผลงาน POORBOY ที่มาร่วมออกแบบคาแร็กเตอร์เจ้าลิงขนฟูสีขาวผสมผสานเข้ากับดีเอ็นเอของแบรนด์ VANS และความเป็นไทยเฉพาะที่สาขาเซ็นทรัลเวิล์ดนี้เท่านั้น
![](https://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2024/04/S__103497782.jpg)
![](https://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2024/04/S__103497784.jpg)
![](https://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2024/04/S__103497787.jpg)
นอกจากนี้ยังมีแบรนด์แคมเปญล่าสุดที่มาต้อนรับการเปิดสาขาใหม่ที่แฟลกชิพสโตร์แห่งนี้ กับแคมเปญ“THIS IS OFF THE WALL” โดยมี Vans Thailand Brand Ambassador ประจำประเทศไทย 4 คน 4 ไลฟ์สไตล์ ได้แก่ “โจอี้ – ภูวศิษฐ์ อนันต์พรสิริ”, “รสิกา สายแสง” (ปันปัน ยีย์ยีย์), “ต้น – เกษมวิทย์ ชวีวัฒน์” และ “โอ๊ต-อธิวัฒน์ เรืองศรี” มาร่วมถ่ายทอดตัวตนและไลฟ์สไตล์สนุก ๆ ของตัวเองผ่านรองเท้า VANS ซึ่งกับ Brand DNAs ของแบรนด์ VANS แบบชัดเจน อาทิ Skateboard, Music, Art และ Lifestyle โดยภายในงาน ทั้ง 4 คน ได้มาร่วมเวิร์คช็อปออกแบบ D.I.Y รองเท้า VANS ในสไตล์ของตัวเอง
![](https://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2024/04/S__103497778.jpg)
![](https://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2024/04/S__103497776.jpg)
![](https://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2024/04/S__103497780.jpg)
![](https://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2024/04/S__103497775.jpg)
![](https://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2024/04/S__103497777.jpg)
ร่วมสัมผัสประสบการณ์ที่ “NEW VANS FLAGSHIP STORE @CENTRALWORLD” ชั้น 3 ศูนย์การค้าเซ็นทรัลเวิลด์ ได้แล้ววันนี้ ทุกวัน เปิดให้บริการเวลา 10.00 น. – 22.00 น. รายละเอียดเพิ่มเติมทาง www.facebook.com/VansThailand/
More Stories
ประชาสัมพันธ์3หนุ่มนักแสดง “พี ป้าน ปลาย” ยกทัพบุกงาน“อว.แฟร์ : SCI POWER FOR FUTURE THAILAND”
‘วิมานหนาม’ ภาพยนตร์ที่ได้แรงบันดาลใจจากความไม่เท่าเทียม ได้รับเลือกให้ฉายเป็น International Premiere ณ เทศกาลภาพยนตร์นานาชาติโตรอนโต 2567 ครั้งที่ 49 (Toronto International Film Festival 2024 : TIFF) ที่จะจัดขึ้นระหว่างวันที่ 5 – 15 กันยายนนี้ ที่เมืองโตรอนโต ประเทศแคนาดา
เสื้อ วิมานหนาม x Yuedpao กระแสตอบรับดีเวอร์!!SOLD OUT ตั้งแต่หนังยังไม่เข้าโรงฯ