กลายเป็นละครผีที่น่าดูอีกเรื่องสำหรับ “ดวงตาที่ 3” นอกจากความหลอน ก็ยังมีความโรแมนติกตะมุตะมิน่ารักผสมความตลกของพระเอกหน้าตี๋ “เจมส์ มาร์” และนางเอกสาว“มิว นิษฐา” และโลเคชั่นที่สวยงามน่าติดตามจนอยากจะออกจากบ้านไปเช็คอินให้รู้แล้วรู้รอด!
แฟนๆ คนไหนอยากตามรอยเที่ยวทิพย์เช็คอินตามละครห้ามพลาด! เพราะของเขาดีจริงๆ กับเบื้องหลังช็อตเด็ดตั้งแต่ฉากย้อนวัยชุดนักเรียน ฉากปุ้มช่วยไอ้ตี๋จมน้ำ และฉากออกเดทป็อปปี้เลิฟรักวัยใสของ ไอ้ตี๋(เจมส์ มาร์) และ ปุ้ม(มิว นิษฐา) กับการถ่ายทำที่จังหวัดกาญจนบุรี ตามรอยที่แรกกับจุดไฮไลท์ที่ไปกี่ทีก็ติดใจกับ สะพานแม่น้ำแคว ตามมาเช็คอินต่อที่ รถไฟสายมรณะ โลเคชั่นที่พระ-นางของเราแอบสวีทไว้หวานเยิ้ม นอกจากนี้ยังมี สะพานแขวนบ้านหาดงิ้ว,สวนไทรโยครีสอร์ท และตามมาเช็คอินคาเฟ่มุมลับที่มองเห็นลำน้ำแควกับเส้นทางรถไฟสายประวัติศาสตร์พาดผ่านที่ BARME Tea&Taste รู้แบบนี้ไม่ไปไม่ได้แล้ว
ปักหมุดตะลุยเที่ยวโซนไฮไลท์สไตล์ New Normal ณ กาญจนบุรี จะมีโลเคชั่นที่ไหนน่าเที่ยวอีกต้องรอดู “ดวงตาที่ 3” ทุกวันจันทร์-อังคาร เวลา 20.30 น. ทางช่อง 3 กด 33 และอัพเดทข่าวสารเพิ่มเติมได้ที่ Ch3Thailand และแอปพลิเคชั่น CH3Plus
More Stories
ประชาสัมพันธ์3หนุ่มนักแสดง “พี ป้าน ปลาย” ยกทัพบุกงาน“อว.แฟร์ : SCI POWER FOR FUTURE THAILAND”
‘วิมานหนาม’ ภาพยนตร์ที่ได้แรงบันดาลใจจากความไม่เท่าเทียม ได้รับเลือกให้ฉายเป็น International Premiere ณ เทศกาลภาพยนตร์นานาชาติโตรอนโต 2567 ครั้งที่ 49 (Toronto International Film Festival 2024 : TIFF) ที่จะจัดขึ้นระหว่างวันที่ 5 – 15 กันยายนนี้ ที่เมืองโตรอนโต ประเทศแคนาดา
เสื้อ วิมานหนาม x Yuedpao กระแสตอบรับดีเวอร์!!SOLD OUT ตั้งแต่หนังยังไม่เข้าโรงฯ