![](https://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2021/12/BEFF2198-9DE9-4628-8944-238D00A0D49B-1024x1536.jpeg)
โปรเจกต์พิเศษสุดปัง “ชวนน้องมาร้องเพลง” ที่รวมเหล่าคนดังมาร่วมร้องเพลงที่พวกเขาประทับใจ ล่าสุดสัปดาห์นี้ถึงคิวของหนุ่มสุดคิ้วท์ อย่าง บาส SB FIVE ที่ครั้งนี้นำเพลง “บอกตัวเอง” ของ แว่นใหญ่ มาทำเป็นเวอร์ชั่นในแบบของ บาส SB FIVE
บาส SB FIVE กล่าวว่า “เพลงที่บาสเลือกคือเพลง “บอกตัวเอง” ของ พี่แว่นใหญ่ เหตุผลที่เลือกเพลง“บอกตัวเอง” เพราะว่าชอบความหมายของเพลงนี้มากครับ ชอบการร้อง ชอบเทคนิคทุกอย่างของเพลงนี้ ก็เลยอยากจะร้องเพลงนี้ออกมาเป็นแบบฉบับของตนเองให้ทุกคนได้ฟังนะครับ ยังไงก็ขอฝากทุกคนให้ไปติดตามฟังเพลงนี้ และอย่าลืมติดตามบาสกันด้วยนะครับ”
ติดตามชม MV “บอกตัวเอง” ในเวอร์ชั่น บาส SB FIVE กับโปรเจกต์ “ชวนน้องมาร้องเพลง” https://www.youtube.com/c/
More Stories
ประชาสัมพันธ์3หนุ่มนักแสดง “พี ป้าน ปลาย” ยกทัพบุกงาน“อว.แฟร์ : SCI POWER FOR FUTURE THAILAND”
‘วิมานหนาม’ ภาพยนตร์ที่ได้แรงบันดาลใจจากความไม่เท่าเทียม ได้รับเลือกให้ฉายเป็น International Premiere ณ เทศกาลภาพยนตร์นานาชาติโตรอนโต 2567 ครั้งที่ 49 (Toronto International Film Festival 2024 : TIFF) ที่จะจัดขึ้นระหว่างวันที่ 5 – 15 กันยายนนี้ ที่เมืองโตรอนโต ประเทศแคนาดา
เสื้อ วิมานหนาม x Yuedpao กระแสตอบรับดีเวอร์!!SOLD OUT ตั้งแต่หนังยังไม่เข้าโรงฯ