![](https://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2022/01/C809C726-24DB-4C58-A7AF-98F3E861CBA4-1024x549.jpeg)
กลับสู่ความเป็นจริง ทั้ง “ภัทร” (โอม-ภวัต) และ “ปราณ” (นนน-กรภัทร์) ได้ตัดสินใจเลิกกัน และเดินทางกลับมาบ้าน เพื่อเผชิญปัญหาครอบครัวของทั้งคู่อีกครั้ง พร้อมบอกขอโทษพ่อแม่ จากนั้นทั้งคู่ก็กลับไปใช้ชีวิตของตัวเอง จนเรียนจบและเข้าทำงาน และเมื่อใกล้ถึงวันงานเลี้ยงรุ่น “อิ๊ง” (มิ้ลค์-พรรษา) เลยพูดชวน “ภัทร” ให้ไปงานด้วยกัน ก็ยิ่งทำให้ “ภัทร” หวนคิดถึงความหลัง ในทุกโมเมนต์ที่มีความสุขอยู่กับ “ปราณ” และงานนี้ก็ทำให้“ภัทร” ได้เจอ “ปราณ” อีกครั้ง!!! มาลุ้นไปพร้อมๆ กันว่าบทสรุปสุดท้ายของความสัมพันธ์ระหว่าง “ภัทร” และ “ปราณ” กับความรักที่มากกว่าเพื่อน ครั้งนี้จะจบลงอย่างไร? ห้ามพลาด
ติดตามชมซีรีส์ “แค่เพื่อนครับเพื่อน” ตอนจบ ในวันศุกร์ที่ 21 มกราคมนี้ เวลา 20.30 น. ทางช่อง GMM25 และ 22.30 น. ทาง WeTV และอัพเดทความเคลื่อนไหวได้ที่ www.gmm-tv.com และ www.facebook.com/gmmtvofficial & IG & YouTube & Twitter & Weibo : GMMTV
More Stories
ประชาสัมพันธ์3หนุ่มนักแสดง “พี ป้าน ปลาย” ยกทัพบุกงาน“อว.แฟร์ : SCI POWER FOR FUTURE THAILAND”
‘วิมานหนาม’ ภาพยนตร์ที่ได้แรงบันดาลใจจากความไม่เท่าเทียม ได้รับเลือกให้ฉายเป็น International Premiere ณ เทศกาลภาพยนตร์นานาชาติโตรอนโต 2567 ครั้งที่ 49 (Toronto International Film Festival 2024 : TIFF) ที่จะจัดขึ้นระหว่างวันที่ 5 – 15 กันยายนนี้ ที่เมืองโตรอนโต ประเทศแคนาดา
เสื้อ วิมานหนาม x Yuedpao กระแสตอบรับดีเวอร์!!SOLD OUT ตั้งแต่หนังยังไม่เข้าโรงฯ