![](https://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2022/02/06384E8F-E28C-4B5B-966E-9F8767A13F04-1024x512.jpeg)
เมื่อวันที่ 11-13 ก.พ. 2565 ที่ผ่านมา แฟนคลับของ เอิร์ท พิรพัฒน์ ได้ร่วมกันจัดโปรเจกต์นิทรรศการภาพถ่าย ที่โรงแรม เซ็นทารา วอเตอร์เกท พาวิลเลี่ยน งานนี้ หนุ่มเอิร์ท พิรพัฒน์ ไม่พลาดไปร่วมชมงาม แถมยัง Live ผ่าน IG : theearth พาเดินชมบรรยากาศรอบ ๆ งานด้วยตัวเอง ออกอาการปลื้มปริ่มยิ้มไม่หุบ พร้อมทั้งยังกล่าว “ขอบคุณแฟนคลับทุกคนที่ซัพพอร์ทเอิร์ทมาตลอด อยู่ด้วยกันไปนาน ๆ นะครับ” Thank You Everything. -เอิร์ท พิรพัฒน์-
More Stories
ถึงเวลาความสุข “บาร์โค้ด ตฤณสิษฐ์” เตรียมส่งความฟินในแฟนมีตติ้ง“BARCODE TINNASIT “Generator” FAN MEETING 2024”เล่นใหญ่ ทำถึง จัดเต็ม 6 ประเทศ ทั้งเอเชียและยุโรป
ค่าบัตรเหลือศูนย์บาทไม่เกินจริง! “บีไอ” (B.I) ไฮป์คนดูฉ่ำสปิริตไม่สนขาเจ็บ นี่สินะศิลปินที่เล่นคอนเสิร์ตแบบเข้าถึงซิกเนเจอร์ เลเยอร์ คัสตอม
จัดเต็ม!! บรรยากาศฉลองครบรอบ 18 ปี ‘KAZZ MAGAZINE’ ดารา ศิลปินขวัญใจวัยรุ่น หลากหลายค่าย ตบเท้าเข้าร่วมแสดงความยินดี และรับรางวัลในงาน “KAZZ Awards 2024”