![](https://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2022/04/TheOEDay1_WW-1024x576.jpg)
อีกหนึ่งผลงานชิ้นโบว์แดงของมิว ศุภศิษฏ์ จงชีวีวัฒน์ กับซีรีส์เรื่อง “The Ocean Eyes”(ดิ โอเชียน อายส์) ที่ทุ่มทุนสร้าง และตั้งใจทำงานทั้งเบื้องหน้าและเบื้องหลัง วันนี้ 31 มีนาคม 2565 ถือฤกษ์ดีเดินหน้าเปิดกล้องถ่ายทำวันแรก ด้านแฟนคลับทั่วโลกที่ลุ้นกับโปรเจคนี้มานาน ต่างแห่กันส่งกำลังใจมาให้ มิว ศุภศิษฏ์ กันอย่างล้นหลามจน #TheOEday1 และ #THE OCEAN EYES พร้อมใจกันขึ้นอันดับ1 และ อันดับ2 ทวิตเตอร์เทรนด์ไทยอย่างพร้อมเพรียงและรวดเร็วและยังไต่อันดับเทรนด์โลกอันดับ5 ภายในเวลาอันรวดเร็ว พร้อมยังทะยานขึ้นสู่ทวิตเตอร์เทรนด์ในอีกหลายโลเคชั่นทั่วโลก
นอกจากวันนี้จะเป็นเดินหน้าเปิดกล้องวันแรกแล้ว ช่องทางโซเชียลหลักของ ซีรีส์เรื่อง “The Ocean Eyes” ไม่ว่าจะเป็น Twitter / FB / IG ก็ได้ทยอยปล่อย Teaser ทีมนักแสดงหลักของเรื่องออกมาให้ได้ตื่นเต้นและเอาใจช่วยกับการถ่ายทำในวันแรก โดยแฟนคลับสามารถติดตามความเคลื่อนไหวได้ทั้ง 3 ช่องทางตามนี้
Instagram @teamoe.series, Twitter @TeamOE_series , Facebook @teamoe.series
เรียกได้ว่าเป็นอีกหนึ่งผลงานปั้นของมิว ศุภศิษฏ์ ที่ทุกคนต่างจับจ้องเฝ้ารอชมผลงานของ ซีรีส์เรื่อง “The Ocean Eyes” เพราะนอกจากจะได้ทีมงานฮอลลีวู้ดมาทำงานเบื้องหลังแล้ว เนื้อเรื่องยังสอดแทรกแนวคิดอนุรักษ์ท้องทะเลและความสัมพันธ์ของคนกับสัตว์โลกใต้น้ำเพื่ออยากให้ทุกคนหันมาใส่ใจชีวิตใต้ท้องทะเลกันมากขึ้น
ไม่อยากพลาดทุกการเคลื่อนไหวของ มิว ศุภศิษฏ์ ติดตามทุกช่องทางการติดต่อ twitter: @Msuppasitstudio / ig: mewsuppasit.studio / FB Fanpage: MewSuppasitStudio และ Youtube: MewSuppasit Studio
Official Hashtag #TheOEday1 #THE OCEAN EYES #MewSuppasit #TheOceanEyes
More Stories
ประชาสัมพันธ์3หนุ่มนักแสดง “พี ป้าน ปลาย” ยกทัพบุกงาน“อว.แฟร์ : SCI POWER FOR FUTURE THAILAND”
‘วิมานหนาม’ ภาพยนตร์ที่ได้แรงบันดาลใจจากความไม่เท่าเทียม ได้รับเลือกให้ฉายเป็น International Premiere ณ เทศกาลภาพยนตร์นานาชาติโตรอนโต 2567 ครั้งที่ 49 (Toronto International Film Festival 2024 : TIFF) ที่จะจัดขึ้นระหว่างวันที่ 5 – 15 กันยายนนี้ ที่เมืองโตรอนโต ประเทศแคนาดา
เสื้อ วิมานหนาม x Yuedpao กระแสตอบรับดีเวอร์!!SOLD OUT ตั้งแต่หนังยังไม่เข้าโรงฯ