Jack Russel ตอกย้ำความเป็นนัมเบอร์วัน ขนทัพแฟชั่นยีนส์มาเอาใจสาวกสายยีนส์โดยไฮไลท์ของงานก็คงจะไม่ใช่ใครที่ไหน 2 หนุ่ม คู่จิ้น ซี พฤกษ์ และ นุนิว ชวรินทร์ จากซีรีส์ นิ่งเฮียก็หาว่าซื่อ Cutie Pie ซีรีส์ที่หลายคนติดกันงอมแงม ซึ่งงานนี้ถือเป็นการเดินแบบครั้งแรกของทั้ง 2 หนุ่มร่วมกับนายแบบนางแบบที่มาร่วมสร้างสีสรรค์ภายในงาน มีแฟนๆมาให้กำลังใจแน่นลานโปรโมชั่น เซนทรัลพระราม2 เมื่อวันที่ 30 เมษายน
Jack Russel ยีนส์ไทยสายเลือดเยอรมัน ถือเป็นอีกหนึ่งแบรนด์ที่อยู่คู่กับวงการแฟชั่นยีนส์มาอย่างยาวนาน ด้วยเอกลักษณ์การออกแบบดีไซน์ที่โดดเด่น รวมไปถึงการคัดเลือกวัตถุดิบที่มีคุณภาพ ตลอดจนขั้นตอนกรรมวิธีการฟอก และประสบการณ์ผลิตยีนส์ที่มีมากกว่า 20 ปี ทำให้แบรนด์ Jack Russel กลายเป็นยีนส์ที่หลายคนหลงรัก โดยในงานทั้ง 2 หนุ่ม ซี-นุนิวได้โชว์มินิคอนเสิร์ตสุดน่ารัก และร่วมเล่นเกมส์กับแฟนคลับอย่างใกล้ชิด สร้างความประทับใจให้แฟนคลับผู้โชคดีเป็นอย่างมาก
More Stories
ประชาสัมพันธ์3หนุ่มนักแสดง “พี ป้าน ปลาย” ยกทัพบุกงาน“อว.แฟร์ : SCI POWER FOR FUTURE THAILAND”
‘วิมานหนาม’ ภาพยนตร์ที่ได้แรงบันดาลใจจากความไม่เท่าเทียม ได้รับเลือกให้ฉายเป็น International Premiere ณ เทศกาลภาพยนตร์นานาชาติโตรอนโต 2567 ครั้งที่ 49 (Toronto International Film Festival 2024 : TIFF) ที่จะจัดขึ้นระหว่างวันที่ 5 – 15 กันยายนนี้ ที่เมืองโตรอนโต ประเทศแคนาดา
เสื้อ วิมานหนาม x Yuedpao กระแสตอบรับดีเวอร์!!SOLD OUT ตั้งแต่หนังยังไม่เข้าโรงฯ