![](https://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2020/12/3A772620-59F7-4CDE-995E-6ECA9F053C6A-1024x683.jpeg)
นาดาว บางกอก ร่วมกับ LINE TV ถือฤกษ์งามยามดี จัดพิธีไหว้เปิดกล้อง LINE TV Original Series “แปลรักฉันด้วยใจเธอ Part 2” กับเรื่องราวการเติบโต ความฝัน และความสัมพันธ์ของ เต๋ (บิ้วกิ้น) กับ โอ้เอ๋ว (พีพี) ที่เกิดขึ้นในสองรั้วมหาวิทยาลัย และเมืองแห่งใหม่กรุงเทพมหานคร นำทีมโดย โต–กณพ ศุภมานพ รองประธานเจ้าหน้าที่ฝ่ายธุรกิจคอนเทนท์ LINE ประเทศไทย, บอส–นฤเบศ กูโน ผู้กำกับใน Part แรก ที่ผันตัวมาทำหน้าที่โปรดิวเซอร์ใน Part นี้ พร้อมด้วยผู้กำกับใหม่ มีน–ทศพร เหรียญทอง นำทีมนักแสดง บิวกิ้น–พุฒิพงศ์ อัสสรัตนกุล, พีพี–กฤษฏ์ อำนวยเดชกร มาร่วมไหว้ขอพรกันอย่างพร้อมเพรียง
เตรียมติดตามชม LINE TV Originals Series “แปลรักฉันด้วยใจเธอ Part 2” ได้บน LINE TV เท่านั้น ตอนใหม่ทุกวันพฤหัสบดี เวลา 20.00 น. เริ่ม 11 มีนาคมนี้
More Stories
ประชาสัมพันธ์3หนุ่มนักแสดง “พี ป้าน ปลาย” ยกทัพบุกงาน“อว.แฟร์ : SCI POWER FOR FUTURE THAILAND”
‘วิมานหนาม’ ภาพยนตร์ที่ได้แรงบันดาลใจจากความไม่เท่าเทียม ได้รับเลือกให้ฉายเป็น International Premiere ณ เทศกาลภาพยนตร์นานาชาติโตรอนโต 2567 ครั้งที่ 49 (Toronto International Film Festival 2024 : TIFF) ที่จะจัดขึ้นระหว่างวันที่ 5 – 15 กันยายนนี้ ที่เมืองโตรอนโต ประเทศแคนาดา
เสื้อ วิมานหนาม x Yuedpao กระแสตอบรับดีเวอร์!!SOLD OUT ตั้งแต่หนังยังไม่เข้าโรงฯ