“FAST & FEEL LOVE เร็วโหด..เหมือนโกรธเธอ” ภาพยนตร์จากค่าย จีดีเอช ได้รับเลือกเป็นหนังเปิดเทศกาลภาพยนตร์ “New York Asian Film Festival” ณ Lincon Centerนิวยอร์ค สหรัฐอเมริกา โดย เต๋อ–นวพล ธำรงรัตนฤทธิ์ ผู้กำกับ นำทีมนักแสดง ณัฎฐ์ กิจจริตและ ญาญ่า–อุรัสยา เสปอร์บันด์ บินลัดฟ้าเพื่อร่วมงาน พร้อมกันนี้ ญาญ่า ผู้รับบท “เจ” ในเรื่อง ยังได้รับรางวัล “Screen International Rising Star Asia Award” จากเทศกาลนี้อีกด้วย
ญาญ่า เผยความรู้สึกว่า “ขอบคุณและดีใจมากๆ ค่ะ ที่หนัง FAST & FEEL LOVE ได้มาฉายเปิดเทศกาลนี้ และขอขอบคุณมากๆ สำหรับรางวัล Screen International Rising Star Asia Award ที่มอบให้ญ่าในครั้งนี้ ญ่ารักหนังเรื่องนี้มาก ขอบคุณ จีดีเอช ขอบคุณพี่เต๋อที่ให้ญ่าได้มาเป็นเจ ขอบคุณนัทที่เป็นเกาได้อย่างสมบูรณ์แบบมาก หวังว่าทุกคนจะสนุกและชอบหนังเรื่องนี้เหมือนที่ญ่าชอบนะคะ”
สำหรับการจัดงานเทศกาลภาพยนตร์ New York Asian Film Festival ครั้งนี้ ถือเป็นวาระสำคัญ เนื่องด้วยโอกาสครบรอบ 20 ปี โดย FAST & FEEL LOVE ยังเป็นหนังไทยเรื่องที่ 2 ที่ได้รับเกียรติให้ฉายเปิดเทศกาลต่อจากภาพยนตร์ ฉลาดเกมส์โกง
More Stories
ประชาสัมพันธ์3หนุ่มนักแสดง “พี ป้าน ปลาย” ยกทัพบุกงาน“อว.แฟร์ : SCI POWER FOR FUTURE THAILAND”
‘วิมานหนาม’ ภาพยนตร์ที่ได้แรงบันดาลใจจากความไม่เท่าเทียม ได้รับเลือกให้ฉายเป็น International Premiere ณ เทศกาลภาพยนตร์นานาชาติโตรอนโต 2567 ครั้งที่ 49 (Toronto International Film Festival 2024 : TIFF) ที่จะจัดขึ้นระหว่างวันที่ 5 – 15 กันยายนนี้ ที่เมืองโตรอนโต ประเทศแคนาดา
เสื้อ วิมานหนาม x Yuedpao กระแสตอบรับดีเวอร์!!SOLD OUT ตั้งแต่หนังยังไม่เข้าโรงฯ