![](https://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2022/08/S__42598424-1024x682.jpg)
จบกันไปแล้วกับงาน NEEED MEET & CHILL #1 SATURDAY with JEFFSATUR จัดขึ้นวันเสาร์ที่ 23 กรกฎาคม 2565 ณ สถานที่สุดเท่ @ Moldna Club กับ ศิลปินสุดร้อนแรงอย่าง เจฟ วรกมล ซาเตอร์ หรือ เจฟ ซาเตอร์ (Jeff Satur) ที่ออกตัวแรงตั้งแต่เปิดขายบัตรแค่ 1 นาทีแรกก็ SOLD OUT เรียกได้ว่าเปิดตัวฮอตสมชื่อนักร้องคุณภาพถูกใจแฟนคลับคุณวันเสาร ์#Saturdayss ไปอย่างล้นหลาม พร้อมภาพบรรยากาศสุดประทับใจ รายล้อมไปด้วยกลุ่มแฟนคลับ 250 คนแบบใกล้ชิด พร้อมโชว์สุดพิเศษที่สะกดบรรดาเหล่าแฟนคลับจนหุบยิ้มไม่ได้
![](http://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2022/08/S__42598428-1.jpg)
![](http://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2022/08/S__42598420.jpg)
![](http://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2022/08/S__42598422.jpg)
![](http://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2022/08/S__42598425.jpg)
![](http://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2022/08/S__42598426.jpg)
![](http://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2022/08/S__42598429.jpg)
![](http://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2022/08/S__42598430.jpg)
![](http://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2022/08/S__42598431.jpg)
![](http://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2022/08/S__42598433.jpg)
![](http://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2022/08/S__42598434.jpg)
![](http://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2022/08/S__42598435.jpg)
![](http://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2022/08/S__42598436.jpg)
![](http://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2022/08/S__42598439.jpg)
![](http://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2022/08/S__42598440-1.jpg)
![](http://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2022/08/S__42598423-2.jpg)
![](http://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2022/08/S__42598441.jpg)
![](http://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2022/08/S__42598442.jpg)
งานนี้นี้ดต้องขอขอบคุณ ศิลปินและแฟนคลับ ที่ให้การต้อนรับเป็นอย่างดี ครั้งแรกจบไปแล้ว แต่นี้ดก็ไม่ปล่อยให้แฟนคลับกลุ่มต่อไปรอนานเพราะเปิดครั้งที่ 2 ตามมาติดๆ เอาใจชาวทุ่ง LAVENDER ในงาน NEEED MEET & CHILL #2 ROMANCE LAVENDER with patrickanandaเตรียมตัวกันให้พร้อม
![](http://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2022/08/296613876_454274923374083_778945478966632687_n.jpg)
งานจัดขึ้นวันเสาร์ที่ 27 สิงหาคม 2565 @ อาคารอาเหนกป้าสง ช่างชุ่ย เวลาแสดง 18.00 – 19.00 น. บัตรราคา 1,500 บาททุกที่นั่ง จำกัด 250 ใบเท่านั้น!
เปิดจำหน่ายบัตรวันที่ 6 สิงหาคม 2565 เวลา 10.00 น. ที่ allticket.com หรือ 7-eleven ใกล้กันอีกนิด ฟินขึ้นอีกหน่อย รอบนี้ไม่อยากให้ชาวทุ่ง LAVENDER พลาด
เตรียมพบกับกิจกรรมสุดพิเศษ NEEED MEET&CHILL ตลอดทั้งปี ติดตามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ https://facebook.com/NEEEDBANGKOK หรือ https://twitter.com/neeedbangkok #patrickananda #lavndrteam #NEEEDBANGKOK
More Stories
ประชาสัมพันธ์3หนุ่มนักแสดง “พี ป้าน ปลาย” ยกทัพบุกงาน“อว.แฟร์ : SCI POWER FOR FUTURE THAILAND”
‘วิมานหนาม’ ภาพยนตร์ที่ได้แรงบันดาลใจจากความไม่เท่าเทียม ได้รับเลือกให้ฉายเป็น International Premiere ณ เทศกาลภาพยนตร์นานาชาติโตรอนโต 2567 ครั้งที่ 49 (Toronto International Film Festival 2024 : TIFF) ที่จะจัดขึ้นระหว่างวันที่ 5 – 15 กันยายนนี้ ที่เมืองโตรอนโต ประเทศแคนาดา
เสื้อ วิมานหนาม x Yuedpao กระแสตอบรับดีเวอร์!!SOLD OUT ตั้งแต่หนังยังไม่เข้าโรงฯ