![](https://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2023/01/ภาพ-แพททักทายแฟนๆ-1024x683.jpg)
กลับไทยในรอบ 2 ปี สำหรับหนุ่มน้อยขวัญใจเจ้าปลาดาว อย่าง “แพทริค ณัฐวรรธ์ ฟิงค์เลอร์” หรือ “แพทริค INTO1” หนุ่มลูกครึ่งไทย – เยอรมัน หลังจากที่ไปเดบิวต์ในแข่งขันในรายการ “CHUANG2021” ที่จีน มาจนถึงปัจจุบัน
ล่าสุด (23 มกราคม) แพทริค ก็ได้เดินทางกลับประเทศไทยแล้ว เมื่อเวลาประมาณ 01:00 น. ที่ผ่านมา โดยมีกองทัพแฟนคลับมากมายรวมไปถึงครอบครัวที่มารอต้อนรับ “แพทริค” กลับบ้านด้วยความรักและความอบอุ่น ซึ่งบรรยากาศเต็มไปด้วยความรักและความคิดถึงที่ไม่ได้เจอหน้าหนุ่มน้อยคนนี้มานานถึง 2 ปีเต็ม
ส่งผลให้แฮชแท็ก Welcome Home Patrick, ดีใจที่ได้เจอกันนะคับแพทริค, #INTO1Patrick และ เจ้าปลาดาว ทยานขึ้นเทรนทวิตเตอร์อย่างรวดเร็ว
![](http://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2023/01/ภาพ-เจ้าปลาดาว-ที่มารอรับ-2.jpg)
![](http://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2023/01/ภาพ-เจ้าปลาดาว-ที่มารอรับ-3.jpg)
![](http://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2023/01/ภาพ-เจ้าปลาดาว-ที่มารอรับ-.jpg)
![](http://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2023/01/ภาพ-บรรยากาศ.jpg)
![](http://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2023/01/ภาพ-แพท-ขอบคุณ-.jpg)
![](http://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2023/01/ภาพ-แพท-ยกมือทักทายย.jpg)
![](http://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2023/01/ภาพ-แพทกับคุณแม่-.jpg)
![](http://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2023/01/ภาพ-แพม-กอด-คุณแม่-.jpg)
![](http://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2023/01/ภาพ-แพท-ตื้นตันใจ-.jpg)
![](http://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2023/01/ภาพ-แพทริค-1-5.jpg)
More Stories
ประชาสัมพันธ์3หนุ่มนักแสดง “พี ป้าน ปลาย” ยกทัพบุกงาน“อว.แฟร์ : SCI POWER FOR FUTURE THAILAND”
‘วิมานหนาม’ ภาพยนตร์ที่ได้แรงบันดาลใจจากความไม่เท่าเทียม ได้รับเลือกให้ฉายเป็น International Premiere ณ เทศกาลภาพยนตร์นานาชาติโตรอนโต 2567 ครั้งที่ 49 (Toronto International Film Festival 2024 : TIFF) ที่จะจัดขึ้นระหว่างวันที่ 5 – 15 กันยายนนี้ ที่เมืองโตรอนโต ประเทศแคนาดา
เสื้อ วิมานหนาม x Yuedpao กระแสตอบรับดีเวอร์!!SOLD OUT ตั้งแต่หนังยังไม่เข้าโรงฯ