ผ่านไปแล้วสำหรับงานแฟนมีตครั้งแรก ของสาวเสียงใส “มี่-ปุญญาดา ผาณิตพจมาน” จากเวที The Star ค้นฟ้าคว้าดาว2022 ที่ได้มาพบปะแฟนๆคลับ ฮันนี่ของมี่มี่ ในงาน “Dream With Mee 1sh Fan Meeting” แบบใกล้ชิด ณ โรงแรม Lantana Resort Hotel Bangkok ซึ่งบรรยากาศภายในงานเต็มไปด้วยความสดใส ได้เนรมิตจุดถ่ายรูปให้เป็นสวนดอกไม้ ไว้สำหรับถ่ายรูปร่วมกับแฟนๆ แบบเอ็กซ์คลูซีฟ
นอกจากนี้ยังมีกิจกรรมเล่นเกมจับฉลากมอบของรางวัลเป็นตุ๊กตาและหนังสือเล่มโปรด ก่อนจะพักเบรกมาจับไมค์โชว์ลูกคอ และเติมรอยยิ้มด้วยการเชิญครอบครัวมาร่วมร้องเพลงด้วยกันบนเวที พร้อมแขกรับเชิญคนพิเศษ “เชน-พชรเชฏฐ์ เตชะอารีย์กุล” พี่ชายคนสนิทจากรายการ The Star 2022 ที่มาร่วมสร้างเสียงหัวเราะให้กับแฟนๆ ปิดท้ายเซอร์ไพรส์จากแฟนคลับที่มอบเค้กและของขวัญวันเกิดย้อนหลังให้สาวมี่ ทำเอาเจ้าตัวดีใจถึงกับกลั้นน้ำตาไว้ไม่อยู่ พร้อมขอบคุณแฟนคลับและครอบครัวที่จัดงานนี้ให้อย่างอบอุ่นและประทับใจเลยทีเดียว
More Stories
ประชาสัมพันธ์3หนุ่มนักแสดง “พี ป้าน ปลาย” ยกทัพบุกงาน“อว.แฟร์ : SCI POWER FOR FUTURE THAILAND”
‘วิมานหนาม’ ภาพยนตร์ที่ได้แรงบันดาลใจจากความไม่เท่าเทียม ได้รับเลือกให้ฉายเป็น International Premiere ณ เทศกาลภาพยนตร์นานาชาติโตรอนโต 2567 ครั้งที่ 49 (Toronto International Film Festival 2024 : TIFF) ที่จะจัดขึ้นระหว่างวันที่ 5 – 15 กันยายนนี้ ที่เมืองโตรอนโต ประเทศแคนาดา
เสื้อ วิมานหนาม x Yuedpao กระแสตอบรับดีเวอร์!!SOLD OUT ตั้งแต่หนังยังไม่เข้าโรงฯ