![](https://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2023/09/SF_Star-Show-แมนสรวง-04_0-1024x683.jpg)
โรงภาพยนตร์ในเครือ เอส เอฟ และ Be On Cloud ขนทัพนักแสดงและผู้กำกับจากภาพยนตร์แนวพีเรียดสืบสวนสอบสวนที่มีคนพูดถึงมากที่สุด “แมนสรวง” บุกพบผู้ชมและแฟนคลับอย่างใกล้ชิด ที่โรงภาพยนตร์ เอส เอฟ เอ็กซ์ ซีเนม่า เมญ่า ไลฟ์สไตล์ ช้อปปิ้ง เซ็นเตอร์ และโรงภาพยนตร์ เอส เอฟ ซีเนม่า เทอร์มินอล 21 โคราช
![](http://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2023/09/SF_Star-Show-แมนสรวง-06_0.jpg)
![](http://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2023/09/SF_Star-Show-แมนสรวง-11.jpg)
งานนี้ 2 หนุ่มจากภาพยนตร์เรื่องแมนสรวง “มาย-ภาคภูมิ ร่มไทรทอง” และ “อาโป-ณัฐวิญญ์ วัฒนกิติพัฒน์” พร้อมเพื่อนนักแสดง “บาส-อัศวภัทร์ ผลพิบูลย์” และ “ต๋อง-ธนายุทธ ฐากูรอรรถยา” มาเดินสายพบผู้ชมหลังจบภาพยนตร์ร่วมตอบคำถามและไขข้อสงสัยจากภาพยนตร์แบบหมดเปลือก รวมถึงออกมาพบแฟนคลับและร่วมสนุกแจกของรางวัล กับกิจกรรม Star Show อย่างใกล้ชิดก่อนจะฝากคนที่ยังไม่ได้ชมภาพยนตร์และคนที่ดูแล้วให้บอกต่อเพื่อนๆให้มาพิสูจน์ความสนุกของภาพยนตร์และภาพสุดสวยงามอลังการที่ทีมผู้จัดและนักแสดงตั้งใจถ่ายทอดออกมาแบบสุดพลังให้ผู้ชมได้รับอรรถรสอย่างเต็มที่เมื่อดูในโรงภาพยนตร์เท่านั้น โดยตลอด 2 วัน 2 จังหวัดมีผู้บริหารจากโรงภาพยนตร์ในเครือ เอส เอฟ คุณพิมสิริ ทองร่มโพธิ์ ผู้อำนวยการฝ่ายการตลาด บริษัท เอส เอฟ คอร์ปอเรชั่น จำกัด (มหาชน) ให้การต้อนรับทีมนักแสดงที่ ที่โรงภาพยนตร์เอส เอฟ ทั้งที่จังหวัดเชียงใหม่ และจังหวัดนครราชสีมา 2 วันติด
ผู้สนใจสามารถสามารถตรวจสอบรอบฉายพร้อมซื้อบัตรชมภาพยนตร์ “แมนสรวง” ที่โรงภาพยนตร์ในเครือ เอส เอฟ ทุกสาขาได้ผ่านแอปพลิเคชัน SF Cinema, www.sfcinema.com ลูกค้าสามารถติดตามข่าวสารและสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ผ่านโซเชียลมีเดีย WeLoveSF หรือ #SFcinema
More Stories
ประชาสัมพันธ์3หนุ่มนักแสดง “พี ป้าน ปลาย” ยกทัพบุกงาน“อว.แฟร์ : SCI POWER FOR FUTURE THAILAND”
‘วิมานหนาม’ ภาพยนตร์ที่ได้แรงบันดาลใจจากความไม่เท่าเทียม ได้รับเลือกให้ฉายเป็น International Premiere ณ เทศกาลภาพยนตร์นานาชาติโตรอนโต 2567 ครั้งที่ 49 (Toronto International Film Festival 2024 : TIFF) ที่จะจัดขึ้นระหว่างวันที่ 5 – 15 กันยายนนี้ ที่เมืองโตรอนโต ประเทศแคนาดา
เสื้อ วิมานหนาม x Yuedpao กระแสตอบรับดีเวอร์!!SOLD OUT ตั้งแต่หนังยังไม่เข้าโรงฯ