ส่งต่อความน่ารักและมอบกำลังใจให้ชาวไทยที่กำลังรับมือกับการระบาดระลอกใหม่ของ โควิด-19 ด้วยคำทักทายที่เป็นมิตรและอบอุ่นอย่าง “Hello” ที่อยู่บนใบหน้าของเจ้าหมี Gucci Bear Balloon ผลงานศิลปะรูปหมีสีน้ำตาลผูกโบว์ไทสีฟ้าจากคอลเลคชั่น KAI x Gucci ที่ได้ไปปรากฏตัวยังแลนด์มาร์กต่างๆ ในประเทศไทย พร้อมกับคู่จิ้นสุดฮอต “เต” ตะวัน วิหครัตน์ และ “นิว” ฐิติภูมิ เตชะอภัยคุณ ณ สนามมวยราชดำเนิน, “โบว์” เมลดา สุศรี นักแสดงสาวสวยมากความสามารถ ณ สถานีรถไฟหัวลำโพง และ “กลัฟ” คณาวุฒิ ไตรพิพัฒนพงษ์ นักแสดงหนุ่มหล่อที่ใครๆ ก็ตกหลุมรัก ณ พิพิธภัณฑสถานแห่งชาติ พบกับความน่ารักและรับกำลังใจจากเจ้าหมี Gucci Bear Balloon กันได้แล้ววันนี้จนถึง 30 เมษายน ณ Thara Hall ชั้น M ไอคอนสยาม
More Stories
ประชาสัมพันธ์3หนุ่มนักแสดง “พี ป้าน ปลาย” ยกทัพบุกงาน“อว.แฟร์ : SCI POWER FOR FUTURE THAILAND”
‘วิมานหนาม’ ภาพยนตร์ที่ได้แรงบันดาลใจจากความไม่เท่าเทียม ได้รับเลือกให้ฉายเป็น International Premiere ณ เทศกาลภาพยนตร์นานาชาติโตรอนโต 2567 ครั้งที่ 49 (Toronto International Film Festival 2024 : TIFF) ที่จะจัดขึ้นระหว่างวันที่ 5 – 15 กันยายนนี้ ที่เมืองโตรอนโต ประเทศแคนาดา
เสื้อ วิมานหนาม x Yuedpao กระแสตอบรับดีเวอร์!!SOLD OUT ตั้งแต่หนังยังไม่เข้าโรงฯ