เรียกว่ามาแรงจนติดเทรนด์ทวิตเตอร์กันอีกแล้ว สำหรับหนุ่มลูกครึ่งไทย-เยอรมัน “แพทริค INTO1” ที่แจ้งเกิดจนโกอินเตอร์ เป็นที่โด่งดังมีแฟนคลับให้การตอบรับที่ดีอยู่เสมอ แถมยังขึ้นแท่นเป็นแอมบาสเดอร์แบรนด์ดังอีกมากมาย
อย่างล่าสุดหนุ่ม “แพทริค” ได้ลงรูปของตัวเองในอินสตราแกรมส่วนตัว ตามคำเรียกร้องของเจ้าปลาดาว (ชื่อกลุ่มแฟนคลับ) ที่ต่างบ่นเป็นเสียงเดียวกันว่าคิดถึงหนุ่มแพทกันมากๆ พร้อมกับแคปชั่นสั้นๆ ด้วยอิโมจิดวงดาว 1 ดวง พร้อมสัญลักษณ์ยิ้ม
งานนี้หลังจากที่แฟนๆ ได้เห็น ก็ต่างพากันเข้ามาส่งหัวใจกันแบบรัวๆ พร้อมยังติดแท็กขึ้นเทรนทวิตเตอร์กันอย่างรวดเร็ว ส่งผลให้แฮชแท็ก #INTO1PATRICK #แพทริค ถูกพูดถึงกับแบบข้ามวันข้ามคืน บอกเลยว่าคลั่งรักกันแบบสุดๆ !! แถมเจ้าปลาดาวยังตั้งชื่อเทรนด์ PatrickStars Miss Patrick ให้หนุ่มน้อยคนนี้อีกด้วย
More Stories
ประชาสัมพันธ์3หนุ่มนักแสดง “พี ป้าน ปลาย” ยกทัพบุกงาน“อว.แฟร์ : SCI POWER FOR FUTURE THAILAND”
‘วิมานหนาม’ ภาพยนตร์ที่ได้แรงบันดาลใจจากความไม่เท่าเทียม ได้รับเลือกให้ฉายเป็น International Premiere ณ เทศกาลภาพยนตร์นานาชาติโตรอนโต 2567 ครั้งที่ 49 (Toronto International Film Festival 2024 : TIFF) ที่จะจัดขึ้นระหว่างวันที่ 5 – 15 กันยายนนี้ ที่เมืองโตรอนโต ประเทศแคนาดา
เสื้อ วิมานหนาม x Yuedpao กระแสตอบรับดีเวอร์!!SOLD OUT ตั้งแต่หนังยังไม่เข้าโรงฯ