![](https://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2021/07/ปุ๊กลุก-1024x684.jpg)
ถือเป็นเรื่องราวดี ๆ ต้อนรับวันเกิดของนางเอกสาวมากฝีมืออย่าง “ปุ๊กลุก ฝนทิพย์ วัชรตระกูล” ที่เหล่าแฟนคลับได้ร่วมกันทำโปรเจกต์สุดพิเศษเนื่องในวันคล้ายวันเกิดของนางเอกสาว (19 ก.ค.) ขึ้นรูปพร้อมข้อความอวยพรบนจอแอลอีดี (LED) แยกอโศก บอกรักกันใจกลางเมืองไปเลย
โดยโปรเจกต์นี้ขึ้นตั้งแต่วันที่ 19 ก.ค.เป็นต้นไป เพื่อเป็นการให้แฟนคลับได้ร่วมอวยพรวันเกิดและส่งกำลังใจให้กับนางเอกสาวได้เป็นอย่างดี เห็นแบบนี้แล้วเป็นปลื้มแทนเจ้าตัวที่มีแฟน ๆ คอยซัพพอร์ตผลงานและส่งต่อความรัก ความหวังดีเสมอให้กันตลอดมา นอกจากนี้ในด้านของ “ปุ๊กลุก ฝนทิพย์” เอง ก็ได้โพสต์ภาพผ่านทางอินสตาแกรมส่วนตัว เป็นภาพกราบเท้าคุณแม่ ซึ่งเป็นภาพที่สุดของความประทับใจและซาบซึ้ง พร้อมแคปชั่นว่า ” วันเกิดปีนี้พรเดียวที่อยากได้คือ ขอให้คุณแม่หายดี ขอให้คุณแม่แข็งแรง ขอให้ทุก ๆ ปีมีคุณแม่แบบนี้ตลอดไป ขอบคุณกำลังใจและคำอวยพรจากทุกคนมากๆ นะคะ”
More Stories
ประชาสัมพันธ์3หนุ่มนักแสดง “พี ป้าน ปลาย” ยกทัพบุกงาน“อว.แฟร์ : SCI POWER FOR FUTURE THAILAND”
‘วิมานหนาม’ ภาพยนตร์ที่ได้แรงบันดาลใจจากความไม่เท่าเทียม ได้รับเลือกให้ฉายเป็น International Premiere ณ เทศกาลภาพยนตร์นานาชาติโตรอนโต 2567 ครั้งที่ 49 (Toronto International Film Festival 2024 : TIFF) ที่จะจัดขึ้นระหว่างวันที่ 5 – 15 กันยายนนี้ ที่เมืองโตรอนโต ประเทศแคนาดา
เสื้อ วิมานหนาม x Yuedpao กระแสตอบรับดีเวอร์!!SOLD OUT ตั้งแต่หนังยังไม่เข้าโรงฯ