![](http://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2023/01/5D3L1607-1024x683.jpg)
บาจา (Bata) ประเทศไทย แบรนด์รองเท้าระดับโลกจากยุโรปที่มีดีไซน์ทันสมัย สวมใส่สบาย ตอบโจทย์ความต้องการของทุกคนในครอบครัว จัดงาน “Surprisingly Bata CinderBella” โดยมี “เบลล่า ราณี แคมเปน” แบรนด์แอมบาสเดอร์ต่อเนื่องปีที่ 2 มาร่วมถ่ายทอดความเป็นเจ้าหญิงในแบบ Bata CinderBella ที่งานนี้ขอสลัดรองเท้าแก้ว เพื่อตามหารองเท้าในแบบของตัวเอง พร้อมขนทัพดาราดังร่วมเดินแฟชั่นโชว์สุดยิ่งใหญ่
วิลาสินี ภาณุรัตน์ ประธานกรรมการบริหาร บริษัท บาจา (ประเทศไทย) จำกัด กล่าวว่า สำหรับแคมเปญ “Surprisingly Bata CinderBella” เราอยากที่จะพาให้ทุกท่านออกนอกกรอบสร้างเรื่องราวใหม่ๆ ตามหารองเท้าคู่โปรดที่เหมาะกับตัวคุณเอง โดยบาจา ได้เลือก “เบลล่า -ราณี แคมเปน” แบรนด์แอมบาสเดอร์ต่อเนื่องปีที่ 2 และ ลี -ฐานัฐพ์ โล่ห์คุณสมบัติ Friend of Bata มาร่วมถ่ายทอดความเป็นผู้หญิงผู้ชายยุคใหม่ที่กล้าก้าวออกจากกรอบเดิมๆ มาเลือกสิ่งที่เหมาะกับตัวเอง พร้อมกันนี้ยังได้เปิดตัว Friend of Bata คู่ใหม่ “ซี-พฤกษ์ พานิช” และ “นุนิว -ชวรินทร์ เพริศพิริยะวงศ์” เพื่อเป็นตัวแทนสื่อสารไปถึงกลุ่มคนรุ่นใหม่
![](http://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2023/01/ZZ2_4058-rotated.jpg)
![](http://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2023/01/ZZ2_4021-rotated.jpg)
![](http://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2023/01/ONE_1513-rotated.jpg)
![](http://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2023/01/ONE_1520-rotated.jpg)
![](http://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2023/01/ONE_1434-rotated.jpg)
![](http://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2023/01/ZZ2_3823-rotated.jpg)
ทั้งนี้บาจาได้นำทัพสินค้าใหม่ๆ เพิ่มขึ้นเต็มขบวนทั้งใน ไลน์คอมฟอร์ทเทค บาจาคอมฟิตที่จะมีแบบ และสีหลากหลายขึ้น หรือไลน์สไตล์ บาจา เรด ลาเบล ที่จะมีทั้งรองเท้าส้นสูงรูปแบบทันสมัยหรือรองเท้าไปงานโอกาสพิเศษต่างๆ ทั้งนี้จะมีการสื่อสารกับแบรนด์ในเครือเพิ่มเติมที่เจาะกลุ่มลูกค้าสนีกเกอร์ผ้าใบทั้ง พาวเวอร์ บาย บาจา ที่เป็นรองเท้ากีฬาเทคโนโลยีสูง หรือ นอร์ทสตาร์ บาย บาจา ที่เป็นรองเท้าผ้าใบสตรีทสไตล์สำหรับคนรุ่นใหม่ อีกทั้งมี บั๊บเบิ้ลส์กัมเมอร์ส รองเท้าเด็กที่ครองใจคุณหนูๆ มานาน แต่ปีนี้เราจะมีเทคโนโลยีและลูกเล่นต่างๆ เพื่อตอกย้ำความเป็นเจ้าตลาดรองเท้าเด็ก และเป็นการขยายไลน์ดีไซน์ตลาดรองเท้าสำหรับเด็กของบาจาที่มากกว่าแค่รองเท้านักเรียน
สำหรับบรรยากาศภายในงาน “Surprisingly Bata CinderBella” ได้เนรมิตลานกิจกรรม Block i สยามสแควร์ ให้เป็นรันเวย์แฟชั่นโชว์ที่ขนกองทัพคอลเลกชันจากบาจามาให้ชมอย่างจุใจผ่านนางแบบและนายแบบชื่อดัง พร้อมเต็มอิ่มกับโชว์พิเศษจาก 2 ศิลปินดัง โบกี้ไลอ้อน และเดอะทอยส์
นอกจากนี้ยังได้รับเกียรติจากดาราและเซเลบริตี้ อาทิ จุง-อาเชน ไอย์ดึน, ดัง-ณัฎฐ์ฐชัย บุญประเสริฐ, เฟิร์ส – คณพันธ์ ปุ้ยตระกูล,ข้าวตัง- ธนวัฒน์ รัตนกิจไพศาล, เบล-ณัฐสิมา ศิริสุนทร, มีมี่-แม้นวาด นาครทรรพ และ บุ๊ค-พิมพ์เลิศ ใบหยก ฯลฯ มาร่วมสร้างสีสันกันอย่างคับคั่ง
ออกมาตามหารองเท้าคู่โปรด และร่วมสัมผัสประสบการณ์การความนุ่มสบายเท้าในแบบของบาจาได้ที่ร้านบาจา และห้างสรรพสินค้าชั้นนำทั่วประเทศ หรือช่องทางออนไลน์ที่เว็บไซต์ https://www.bata.co.th/ , Line Official: @Batathailand, Lazada : Bata Thailand https://bit.ly/3uCDq5R , Shopee : Bata Official Store https://bit.ly/336mjek
![](http://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2023/01/ONE_1677-rotated.jpg)
![](http://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2023/01/ONE_2214-rotated.jpg)
![](http://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2023/01/ZZ1_6619-rotated.jpg)
![](http://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2023/01/ZZ1_6380-rotated.jpg)
![](http://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2023/01/ZZ1_6307-rotated.jpg)
![](http://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2023/01/ZZ1_6154-rotated.jpg)
![](http://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2023/01/ZZ2_3743-rotated.jpg)
![](http://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2023/01/ZZ2_3620-rotated.jpg)
![](http://www.a-roundent.com/wp-content/uploads/2023/01/ZZ2_3794-rotated.jpg)
More Stories
ประชาสัมพันธ์3หนุ่มนักแสดง “พี ป้าน ปลาย” ยกทัพบุกงาน“อว.แฟร์ : SCI POWER FOR FUTURE THAILAND”
‘วิมานหนาม’ ภาพยนตร์ที่ได้แรงบันดาลใจจากความไม่เท่าเทียม ได้รับเลือกให้ฉายเป็น International Premiere ณ เทศกาลภาพยนตร์นานาชาติโตรอนโต 2567 ครั้งที่ 49 (Toronto International Film Festival 2024 : TIFF) ที่จะจัดขึ้นระหว่างวันที่ 5 – 15 กันยายนนี้ ที่เมืองโตรอนโต ประเทศแคนาดา
เสื้อ วิมานหนาม x Yuedpao กระแสตอบรับดีเวอร์!!SOLD OUT ตั้งแต่หนังยังไม่เข้าโรงฯ